สมาคมกีฬายูโดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ นำโดยท่านนายกสมาคมกีฬายูโดแห่งประเทศไทยฯ นำทัพนักกีฬายูโดตัวแทนทีมชาติไทย เดินทางเข้าร่วมการแข่งขันกีฬา SEA Games 2019 ณ สาธารณรัฐฟิลิปปินส์ ระหว่างวันที่ 4 - 7 ธันวาคม 2562 ขอเชิญร่วมส่งแรงใจเชียร์ทัพนักกีฬายูโด สามารถติดตามการไลฟ์สดผ่านYoutube ทางเพจfacebook ของสมาคมกีฬายูโดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ค่ะ
SEA Games 2019
![SEA Games 2019](/uploads/201912/1575440954_small_22178fdeb115fb3a68b70db382568f84-20191204.jpg)